Không chuẩn bị là chuẩn bị cho sự thất bại. Nếu không có một định hướng cho bản thân mình cụ thể, rõ ràng chắc chắn con đường sự nghiệp của bạn sẽ rất chông chênh. Biết người, biết ta trăm trận trăm thắng, làm thế nào để hiểu rõ chính bản thân mình, mình thích gì, mình nên đi lên từ đâu, cần làm những gì bắt buộc cần những gì và xã hội cần gì là một điều không dễ dàng. Hiểu sâu sắc điều ấy ngày 18h ngày 23/09/2019 Ts Phan Quốc Việt - chủ tịch sáng lập
Tâm Việt Group Tâm Việt Group - có buổi chia sẻ ở buổi Workshop: Đại học dừng học đại tại trường Kinh tế Quốc Dân về những gì cần làm để chuẩn bị hành trang cho tương lai phù hợp nhất với bản thần mình.
Sau đây là một số hình ảnh của chương trình:
![Buổi Workshop: Đại học dừng học đại tại trường Kinh tế Quốc Dân](/Images/71003590_2936550409706826_3316316799552716800_o(4).jpg)
Khuấy động bầu không khí giảng đường.
![Buổi Workshop: Đại học dừng học đại tại trường Kinh tế Quốc Dân](/Images/70501988_2936552049706662_5670436130231681024_o(3).jpg)
Bài tập tăng tự tin cho các bạn sinh viên
![Buổi Workshop: Đại học dừng học đại tại trường Kinh tế Quốc Dân](/Images/71086626_2936549919706875_7427965790323736576_o(2).jpg)
Xuất sắc nhất - sung sướng nhất: thông điệp truyền tải qua những bài tập.
![Buổi Workshop: Đại học dừng học đại tại trường Kinh tế Quốc Dân](/Images/71034130_2936550073040193_5716958434297905152_o(2).jpg)
Bài tập với smartphone
![Buổi Workshop: Đại học dừng học đại tại trường Kinh tế Quốc Dân](/Images/71342571_2936552896373244_3784337912624054272_o.jpg)
Rèn tính xuất sắc thông qua những bài tập.
![Buổi Workshop: Đại học dừng học đại tại trường Kinh tế Quốc Dân](/Images/70587477_2936551479706719_5200093583041888256_o(1).jpg)
Ts Phan Quốc Việt bieur diễn đứng trên con lăn
![Buổi Workshop: Đại học dừng học đại tại trường Kinh tế Quốc Dân](/Images/70643070_2936552549706612_3134494457202737152_o(2).jpg)
Giải đáp những câu hỏi, thắt mắt của sinh viên
![Buổi Workshop: Đại học dừng học đại tại trường Kinh tế Quốc Dân](/Images/71279195_2936550886373445_720141281098989568_o(2).jpg)
Tặng sách cho sinh viên